11,918
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 63: | Line 63: | ||
<center> | <center> | ||
Line 112: | Line 93: | ||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:100%;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
|align=center|[[File:Sapiens-Title.jpg|center|170px|link=Sapiens]] | |||
|align=center|[[File:Factfulness-title.jpg|150px|center|link=Factfulness]] | |||
|align=center|[[File:The Second Sexititle.jpg|150px|center|link=The Second Sex]] | |||
|- | |||
|align=center|'''[[Sapiens|સેપિયન્સ]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>માનવ જાતિનો સંક્ષિપ્ત ઇતિહાસ</small></span> | |||
|align=center|'''[[Factfulness|તથ્યપૂર્ણતા]]'''<br> <p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>દુનિયા પ્રત્યે આપણો દૃષ્ટિકોણ ખોટો હોવાનાં અને આપણે ધારીએ<br>છીએ તેના કરતાં વસ્તુઓ-પરિસ્થિતિઓ સારી હોવાનાં ૧૦ કારણો</small></span> | |||
|align=center|'''[[The Second Sex|ધ સેકન્ડ સેક્સ]]''' <br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>સ્ત્રી જાતિ, કહેવાતી ‘બીજી’ (પ્ર)જાતિ.</small></span> | |||
|- | |||
|align=center|[[File:The Silk Roads-title.jpg|center|150px|link=The Silk Roads]] | |||
|align=center|[[File:The Tipping Point-title.jpg|center|150px|link=The Tipping Point]] | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|align=center|'''[[The Silk Roads|ધ સિલ્ક રોડ્સ ]]'''<br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"> <small>વૈશ્વિક વેપાર-વાણિજ્યના (રેશમ) માર્ગો</small></span> | |||
|align=center|'''[[The Tipping Point|ધ ટીપિંગ પોઈન્ટ ]]''' <br><p style="color:MediumVioletRed; line-height: 100%"><small>નાની નાની વસ્તુઓ/વિચારો, કેવી રીતે બહુ મોટો તફાવત <br>પાડી દે છે?વ્યાપક પ્રસારનું સર્વોચ્ચ શિખર (ટીપીંગ પોઈન્ટ) </small></span> | |||
|align=center| | |||
|- | |||
|} | |||
<center> | <center> |