7,446
edits
No edit summary |
(→) |
||
(13 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 357: | Line 357: | ||
! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://ekatraaudiostories.glide.page ગુજરાતી ઑડિયો વાર્તાસંપદા] || શ્રેયા સંઘવી શાહ : ઑડિયો રેકોર્ડિંગ સંકલન || ઑડિયો | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચુનીલાલ મડિયાની લોકપ્રિય વાર્તાઓ]] || અમિતાભ મડિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ચુનીલાલ મડિયાની લોકપ્રિય વાર્તાઓ]] || અમિતાભ મડિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઉવેખાયેલી વાર્તાઓ|ચુનીલાલ મડિયાની ઉવેખાયેલી વાર્તાઓ]] || અમિતાભ મડિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ઉવેખાયેલી વાર્તાઓ|ચુનીલાલ મડિયાની ઉવેખાયેલી વાર્તાઓ]] || અમિતાભ મડિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઇન્સાન મિટા દૂંગા અને બીજી વાતો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ઇન્સાન મિટા દૂંગા અને બીજી વાતો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સુન્દરમ્ની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[સુન્દરમ્ની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 376: | Line 376: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/કુરબાનીની_કથાઓ-ઝવેરચંદ_મેઘાણી.pdf કુરબાનીની કથાઓ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/કુરબાનીની_કથાઓ-ઝવેરચંદ_મેઘાણી.pdf કુરબાનીની કથાઓ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલની વાર્તાઓ ]] || અજય રાવલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ વીનેશ અંતાણીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — વીનેશ અંતાણીની વાર્તાઓ ]] || દર્શના ધોળકિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ વીનેશ અંતાણીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — વીનેશ અંતાણીની વાર્તાઓ ]] || દર્શના ધોળકિયા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ બિપિન પટેલની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — બિપિન પટેલની વાર્તાઓ ]] || કિરીટ દૂધાત : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મોહન પરમારની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — મોહન પરમારની વાર્તાઓ ]] || નરેશ વાઘેલા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ મોહન પરમારની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — મોહન પરમારની વાર્તાઓ ]] || નરેશ વાઘેલા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 384: | Line 388: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ ]] || પ્રભુદાસ પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ધરમાભાઈ શ્રીમાળીની વાર્તાઓ ]] || પ્રભુદાસ પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ ]] || બિપિન પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — કિરીટ દૂધાતની વાર્તાઓ ]] || બિપિન પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ મનોહર ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || મીનલ દવે : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ મનોહર ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || મીનલ દવે : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 400: | Line 396: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — પન્ના ત્રિવેદીની વાર્તાઓ ]] || સંધ્યા ભટ્ટ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ ]] || ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સુમન શાહની વાર્તાસૃષ્ટિ]] || સુમન શાહ || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[સુમન શાહની વાર્તાસૃષ્ટિ]] || સુમન શાહ || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 420: | Line 418: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મુકામ]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[મુકામ]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[Many-Splendoured Love]] || પ્રીતિ સેનગુપ્તા (Preety Shah-Sengupta) || ટૂંકી વાર્તા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
Line 770: | Line 770: | ||
| {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ગિરિધરો અને પિચ્છધરોની વચ્ચે]] || રમણ સોની || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રચનાવલી]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા || વિવેચન | | {{autorow}} || [[રચનાવલી]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મિતાક્ષર]] || ભોગીલાલ ગાંધી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[મિતાક્ષર]] || ભોગીલાલ ગાંધી || વિવેચન | ||
Line 1,202: | Line 1,202: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી એકાંકીસંપદા|ગુજરાતી એકાંકીસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || નાટક | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી એકાંકીસંપદા|ગુજરાતી એકાંકીસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || નાટક | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા | | {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી અછાંદસ કવિતા-સંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ દ. ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી અછાંદસ કવિતા-સંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ, ગિરીશ દ. ચૌધરી : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સંવાદસંપદા] || આરાધના ભટ્ટ || મુલાકાત | | {{autorow}} || [[સંવાદસંપદા]] || આરાધના ભટ્ટ || મુલાકાત | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
Line 1,261: | Line 1,215: | ||
<center> | <center> | ||
{| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | {| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | ||
! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! ઑડિયો સંકલન !! વિભાગ | ||
|- | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્યસંપદા]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || અમર ભટ્ટ || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || શ્રેયા સંઘવી શાહ || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [ | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી પ્રવાસસાહિત્ય સંપદા|ગુજરાતી પ્રવાસસાહિત્ય સંપદા]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || રમણ સોની • ભારતી રાણે : સંપાદક || શ્રેયા સંઘવી શાહ || પ્રવાસ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ | | {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] ||રમણ સોની : સંપાદક|| ઑડિયો પઠન: શૈલેશ || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રચનાવલી]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા || ઑડિયો પઠન: શૈલેશ || વિવેચન | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
=={{color|maroon|એકત્ર-સંપાદનો}}== | =={{color|maroon|એકત્ર-સંપાદનો}}== | ||
Line 1,402: | Line 1,360: | ||
<center> | <center> | ||
{| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | {| class="wikitable plainrowheaders sortable autorowtable" | ||
! ક્રમ !! નામ | ! ક્રમ !! નામ | ||
|- | |- | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatraaudiostories.glide.page ગુજરાતી વાર્તાસંપદા (Audio)] | | {{autorow}} || [https://ekatraaudiostories.glide.page ગુજરાતી વાર્તાસંપદા (Audio)] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://vartavaibhav.glide.page ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાવૈભવ] | | {{autorow}} || [https://vartavaibhav.glide.page ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાવૈભવ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://kavitavaibhav.glide.page ગુજરાતી કવિતાવૈભવ] | | {{autorow}} || [https://kavitavaibhav.glide.page ગુજરાતી કવિતાવૈભવ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://navalkathaparichykosh.glide.page ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ] | | {{autorow}} || [https://navalkathaparichykosh.glide.page ગુજરાતી નવલકથા પરિચયકોશ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://granthsar.glide.page ગ્રંથસાર] | | {{autorow}} || [https://granthsar.glide.page ગ્રંથસાર] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://95-20lekhsuchi.glide.page ગુજરાતી સામયિક લેખસૂચિ — ૧૯૯૫ થી ૨૦૨૦] | | {{autorow}} || [https://95-20lekhsuchi.glide.page ગુજરાતી સામયિક લેખસૂચિ — ૧૯૯૫ થી ૨૦૨૦] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://krutikosh2000-1.glide.page ગુજરાતી કૃતિકોશ (૧૮૦૧−૨૦૦૦) ભાગ-૧] | | {{autorow}} || [https://krutikosh2000-1.glide.page ગુજરાતી કૃતિકોશ (૧૮૦૧−૨૦૦૦) ભાગ-૧] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://krutikosh2000-2.glide.page.page ગુજરાતી કૃતિકોશ (૧૮૦૧−૨૦૦૦) ભાગ-2] | | {{autorow}} || [https://krutikosh2000-2.glide.page.page ગુજરાતી કૃતિકોશ (૧૮૦૧−૨૦૦૦) ભાગ-2] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://rachanavali.glide.page રચનાવલી: ગુજરાતી, ભારતીય અને વિશ્વસાહિત્યની રચનાઓનો પરિચય કોશ] | | {{autorow}} || [https://rachanavali.glide.page રચનાવલી: ગુજરાતી, ભારતીય અને વિશ્વસાહિત્યની રચનાઓનો પરિચય કોશ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://kavyasangit.glide.page ગુજરાતી કાવ્યસંગીત] | | {{autorow}} || [https://kavyasangit.glide.page ગુજરાતી કાવ્યસંગીત] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ સામયિક સૂચિ] | | {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ સામયિક સૂચિ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://pratyakshsuchi.glide.page ‘પ્રત્યક્ષ' સામયિક સૂચિ] | | {{autorow}} || [https://pratyakshsuchi.glide.page ‘પ્રત્યક્ષ' સામયિક સૂચિ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page | | {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page ‘સંચયન' સૂચિ] | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra-librery.glide.page એકત્ર ગ્રંથાલય] | | {{autorow}} || [https://ekatra-librery.glide.page એકત્ર ગ્રંથાલય] | ||
|- | |- | ||
|} | |} |