ગુજરાતી સાહિત્યકોશ ખંડ ૩/પ્રારંભિક/અધિકરણ લેખકો: Difference between revisions

no edit summary
(Created page with "{{SetTitle}} {{Heading|અધિકરણ લેખકો|}} {| style="width: 50%;" |- | અ.ઠા || અજિત ઠાકોર |- | અ. દે. || અશ્વિન...")
 
No edit summary
 
(4 intermediate revisions by 3 users not shown)
Line 177: Line 177:
|-
|-
| સ. વ્યા. || સતીશ વ્યાસ
| સ. વ્યા. || સતીશ વ્યાસ
|-
| સં.પ. || સંજના પરમાર
|-
|-
| સુ. શા. || સુભાષ શાહ
| સુ. શા. || સુભાષ શાહ
Line 194: Line 196:
|}
|}


{{Poem2Open}}
 
<br>
<br>
<center>♦
<center>♦
<br>
<br>
{{HeaderNav2
|previous = સંપાદકીય-પ્રથમ આવૃત્તિ
|next = સંદર્ભગ્રન્થો
}}