User:Shnehrashmi/To do list: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Shnehrashmi (talk | contribs) (Created page with "રચનાત્મક કાર્યક્રમ સત્યના પ્રયોગો અથવા આત્મકથા ભદ્રંભદ્ર આરોગ્...") |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 1: | Line 1: | ||
રચનાત્મક કાર્યક્રમ | {| class="wikitable sortable" | ||
સત્યના પ્રયોગો અથવા આત્મકથા | |- | ||
ભદ્રંભદ્ર | ! ક્રમ | ||
આરોગ્યની ચાવી | ! પુસ્તકનું નામ | ||
મિથ્યાભિમાન | ! લેખક | ||
ઓખાહરણ | ! સ્થિતિ | ||
કલાપીનો કેકારવ | |- | ||
| | |||
|રચનાત્મક કાર્યક્રમ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સત્યના પ્રયોગો અથવા આત્મકથા | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ભદ્રંભદ્ર | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|આરોગ્યની ચાવી | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|મિથ્યાભિમાન | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ઓખાહરણ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કલાપીનો કેકારવ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કાશ્મીરનો પ્રવાસ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|હિંદ સ્વરાજ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કુસુમમાળા | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ભટનું ભોપાળું | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રાઈનો પર્વત | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|નળાખ્યાન | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|વનવૃક્ષો | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રસિકવલ્લભ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૧ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૨ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૩ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|પાંખડીઓ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|જયા-જયન્ત | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રાષ્ટ્રિકા | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કલ્યાણિકા | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રાસચંદ્રિકા | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|મામેરૂં | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|અંગદવિષ્ટિ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રાવણ મંદોદરી સંવાદ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|નંદબત્રીશી | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|રાસતરંગિણી | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સરસ્વતીચંદ્ર - ૧ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સરસ્વતીચંદ્ર - ૨ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સરસ્વતીચંદ્ર - ૩ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સરસ્વતીચંદ્ર - ૪ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કરણ ઘેલો | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|દિવાસ્વપ્ન | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|ગુજરાતની ગઝલો | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સાસુવહુની લઢાઈ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|આત્મવૃત્તાંત | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સાઠીના સાહિત્યનું દિગ્દર્શન | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|કલાપી | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|લીલુડી ધરતી - ૧ | |||
| | |||
|{{done}} | |||
|- | |||
| | |||
|લીલુડી ધરતી - ૨ | |||
| | |||
|{{done}} | |||
|- | |||
| | |||
|વ્યાજનો વારસ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|બારડોલી સત્યાગ્રહનો ઇતિહાસ | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સરદાર વલ્લભભાઈ - ભાગ પહેલો | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|માબાપોને | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|મહાદેવભાઈનું પૂર્વચરિત | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|સાહિત્યને ઓવારેથી | |||
| | |||
| | |||
|} | |||
Revision as of 20:36, 5 July 2022
| ક્રમ | પુસ્તકનું નામ | લેખક | સ્થિતિ |
|---|---|---|---|
| રચનાત્મક કાર્યક્રમ | |||
| સત્યના પ્રયોગો અથવા આત્મકથા | |||
| ભદ્રંભદ્ર | |||
| આરોગ્યની ચાવી | |||
| મિથ્યાભિમાન | |||
| ઓખાહરણ | |||
| કલાપીનો કેકારવ | |||
| કાશ્મીરનો પ્રવાસ | |||
| હિંદ સ્વરાજ | |||
| કુસુમમાળા | |||
| ભટનું ભોપાળું | |||
| રાઈનો પર્વત | |||
| નળાખ્યાન | |||
| વનવૃક્ષો | |||
| રસિકવલ્લભ | |||
| ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૧ | |||
| ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૨ | |||
| ન્હાના ન્હાના રાસ - ભાગ ૩ | |||
| પાંખડીઓ | |||
| જયા-જયન્ત | |||
| રાષ્ટ્રિકા | |||
| કલ્યાણિકા | |||
| રાસચંદ્રિકા | |||
| મામેરૂં | |||
| અંગદવિષ્ટિ | |||
| રાવણ મંદોદરી સંવાદ | |||
| નંદબત્રીશી | |||
| રાસતરંગિણી | |||
| સરસ્વતીચંદ્ર - ૧ | |||
| સરસ્વતીચંદ્ર - ૨ | |||
| સરસ્વતીચંદ્ર - ૩ | |||
| સરસ્વતીચંદ્ર - ૪ | |||
| કરણ ઘેલો | |||
| દિવાસ્વપ્ન | |||
| ગુજરાતની ગઝલો | |||
| સાસુવહુની લઢાઈ | |||
| આત્મવૃત્તાંત | |||
| સાઠીના સાહિત્યનું દિગ્દર્શન | |||
| કલાપી | |||
| લીલુડી ધરતી - ૧ | |||
| લીલુડી ધરતી - ૨ | |||
| વ્યાજનો વારસ | |||
| બારડોલી સત્યાગ્રહનો ઇતિહાસ | |||
| સરદાર વલ્લભભાઈ - ભાગ પહેલો | |||
| માબાપોને | |||
| મહાદેવભાઈનું પૂર્વચરિત | |||
| સાહિત્યને ઓવારેથી |