SSS: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 49: | Line 49: | ||
{|style="border-right:0px #000 solid;width:90%;padding-right:0.25em;" | {|style="border-right:0px #000 solid;width:90%;padding-right:0.25em;" | ||
| '''ક્રમ-વ્યવસ્થા''' | | '''ક્રમ-વ્યવસ્થા''' | ||
|- | |||
| '''લેખક-વિગત''' | | '''લેખક-વિગત''' | ||
|- | |- | ||
Revision as of 08:18, 25 November 2022
સમયદર્શી સાહિત્ય સંદર્ભ કોશ
સમયદર્શી સાહિત્ય સંદર્ભ કોશ અનુક્રમ
| ક્રમ-વ્યવસ્થા | ||
| લેખક-વિગત | ||
| અટક, નામ | જન્મવર્ષ | –/અવસાનવર્ષ |
| મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | ૧૭૮૪ | ૧૮૭૦ |
| પહેલી પ્રકાશિત કૃતિ, પ્રકાશનવર્ષ | દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ |
જન્મવર્ષ ૧૮૦૦ પહેલાં
| જન્મવર્ષ ૧૮૦૦ પહેલાં | ||
| મુનશી ડોસાભાઈ સોરાબજી | ૧૭૮૪ | ૧૮૭૦ |
| દોહરાસંગ્રહ, ૧૮૧૫ આસપાસ | ||
| મર્ઝબાન ફરદૂનજી | ૧૭૮૭ | ૨૩-૩-૧૮૪૭ |
| દબેસ્તાન, ૧૮૧૫ |