સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ/૧૯૮૦ પછી: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| <small>ગઝલપૂર્વક ૨૦૦૬</small> | | <small>ગઝલપૂર્વક ૨૦૦૬</small> | ||
|- | |||
|ઠક્કર ચિરાગ ઉમાકાન્ત ‘જય’ | |||
| '''29-5-1981''' | |||
|- | |||
|- | |||
| <small>ચાણક્ય મંત્ર ૨૦૧૩</small> | |||
|- | |- | ||
| સંઘાણી ભાવેશ શિવલાલ | | સંઘાણી ભાવેશ શિવલાલ | ||
| Line 22: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| <small>એક્સપ્રેસની ગઝલો ૨૦૦૦</small> | | <small>એક્સપ્રેસની ગઝલો ૨૦૦૦</small> | ||
|- | |- | ||
|વણકર રાજેશ પરમાભાઈ | |||
| '''૪-૯-૧૯૮૧''' | |||
|- | |||
|- | |||
| <small>માળો ૨૦૦૯</small> | |||
|- | |||
| મહેતા ભૂમિકા નીરજ | | મહેતા ભૂમિકા નીરજ | ||
| '''૧-૧૧-૧૯૮૧,''' | | '''૧-૧૧-૧૯૮૧,''' | ||
Revision as of 06:32, 28 December 2022
જન્મવર્ષ ૧૯૮૦ પછી
| અટક, નામ | જન્મવર્ષ | –/અવસાનવર્ષ |
| પહેલી પ્રકાશિત કૃતિ, પ્રકાશનવર્ષ | ||
| ત્રિવેદી અંકિત અમરીષકુમાર | ૯-૩-૧૯૮૧, | - |
| ગઝલપૂર્વક ૨૦૦૬ | ||
| ઠક્કર ચિરાગ ઉમાકાન્ત ‘જય’ | 29-5-1981 | |
| ચાણક્ય મંત્ર ૨૦૧૩ | ||
| સંઘાણી ભાવેશ શિવલાલ | ૧-૮-૧૯૮૧, | - |
| એક્સપ્રેસની ગઝલો ૨૦૦૦ | ||
| વણકર રાજેશ પરમાભાઈ | ૪-૯-૧૯૮૧ | |
| માળો ૨૦૦૯ | ||
| મહેતા ભૂમિકા નીરજ | ૧-૧૧-૧૯૮૧, | - |
| કવિતાનું સરનામું ૨૦૦૭ | ||
| ઠાકોર ભરત એસ. | ૨-૬-૧૯૮૩, | - |
| વિદાય ૨૦૦૪ | ||
| ચૌહાણ અજયસિંહ | ૨૫-૯-૧૯૮૩ | - |
| અમૃતલાલ વેગડનું પ્રવાસ-સાહિત્ય ૨૦૦૯ |