12,823
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(5 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 247: | Line 247: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર | | {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/jailofficenibari/ જેલ ઑફિસની બારી] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ચરિત્ર | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/jailofficenibari/ જેલ ઑફિસની બારી] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ચરિત્ર | ||
Line 319: | Line 317: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[જાળિયું]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મુકામ]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[છિન્નપત્ર]] || સુરેશ જોષી || નવલકથા | | {{autorow}} || [[છિન્નપત્ર]] || સુરેશ જોષી || નવલકથા | ||
Line 461: | Line 461: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સંવાદસંપદા]] || આરાધના ભટ્ટ || મુલાકાત | | {{autorow}} || [[સંવાદસંપદા]] || આરાધના ભટ્ટ || મુલાકાત | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ઇન્ટરવ્યૂઝ]] || ડૉ. યશવંત ત્રિવેદી || મુલાકાત | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સહરાની ભવ્યતા]] || રઘુવીર ચૌધરી ||રેખાચિત્રો | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સરોવરના સગડ]] || હર્ષદ ત્રિવેદી|| રેખાચિત્રો | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ|રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || રવિન્દ્ર સાહિત્ય | | {{autorow}} || [[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ|રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || રવિન્દ્ર સાહિત્ય | ||
Line 520: | Line 526: | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/suresh_joshi_thi_suresh_joshi-suman_shah?fr=sNWU4MTM2NTg1OTI સુરેશ જોષીથી સુરેશ જોષી] || સુમન શાહ || વિવેચન | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/suresh_joshi_thi_suresh_joshi-suman_shah?fr=sNWU4MTM2NTg1OTI સુરેશ જોષીથી સુરેશ જોષી] || સુમન શાહ || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || | | {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || પ્રશાંત પટેલ, યોગેશ પટેલ : સંપાદકો || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અવલોકન-વિશ્વ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[અવલોકન-વિશ્વ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન | ||
Line 570: | Line 576: | ||
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન કવિતા]] || સુન્દરમ્ || વિવેચન | | {{autorow}} || [[અર્વાચીન કવિતા]] || સુન્દરમ્ || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[આત્માની માતૃભાષા | આત્માની માતૃભાષા — ઉમાશંકર જોશી નાં કાવ્યોના આસ્વાદો]] || યોગેશ જોષી : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન |