7,454
edits
(→) |
(→) |
||
(3 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 306: | Line 306: | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] [[File:Ekatra mic.png|12px]] ||રમણ સોની : સંપાદક|| કવિતા | | {{autorow}} || [[ઉદયન ઠક્કરનાં ઉત્તમ કાવ્યો]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] ||રમણ સોની : સંપાદક|| કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા | | {{autorow}} || [[અનુનય]] ||જયન્ત પાઠક|| કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[છોળ]] ||પ્રદ્યુમ્ન તન્ના|| કવિતા | | {{autorow}} || [[છોળ]] ||પ્રદ્યુમ્ન તન્ના|| કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[તારાપણાના શહેરમાં]] ||જવાહર બક્ષી|| કવિતા | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
Line 359: | Line 361: | ||
! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatraaudiostories.glide.page ગુજરાતી ઑડિયો વાર્તાસંપદા] || શ્રેયા સંઘવી શાહ : ઑડિયો રેકોર્ડિંગ સંકલન || ઑડિયો | | {{autorow}} || [https://ekatraaudiostories.glide.page ગુજરાતી ઑડિયો વાર્તાસંપદા] [[File:Ekatra mic red.png|12px]]|| શ્રેયા સંઘવી શાહ : ઑડિયો રેકોર્ડિંગ સંકલન || ઑડિયો | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન || ટૂંકી વાર્તા | ||
Line 528: | Line 530: | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/media-m?fr=sOTBhNTY0MTA3NDA મીડિઆ-મૅસેજ] ||સુમન શાહ|| નિબંધ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/media-m?fr=sOTBhNTY0MTA3NDA મીડિઆ-મૅસેજ] ||સુમન શાહ|| નિબંધ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ | | {{autorow}} || [[સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[માંડવીની પોળના મોર]] || હર્ષદ ત્રિવેદી || નિબંધ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |