32,256
edits
(+૧) |
m (Meghdhanu moved page ગુજરાતીટૂંકીવાર્તાકોશ/વાર્તાસંગ્રહસૂચિ/૧૯૨૮ to ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાકોશ/વાર્તાસંગ્રહસૂચિ/૧૯૨૮ without leaving a redirect: સ્પેસ) |
||
| (One intermediate revision by the same user not shown) | |||
| Line 4: | Line 4: | ||
{|style="border-right:0px #000 solid;width:60%;padding-right:0.0em;" | {|style="border-right:0px #000 solid;width:60%;padding-right:0.0em;" | ||
|- | |- | ||
| | | ઘડીભર ગમ્મત | ||
| | | ગમનલાલ બદામી | ||
|- | |- | ||
| | | ચંપાભાભીનાં ચીર | ||
| | | ગમનલાલ બદામી | ||
|- | |||
| જુવાનીમાંની વાતો | |||
| સીતારામ શર્મા | |||
|- | |||
| તણખા મંડળ - ૨ | |||
| ધૂમકેતૂ | |||
|- | |||
| દ્વિરેફની વાતો ભાગ-૧ | |||
| રામનારાયણ વિ. પાઠક | |||
|- | |||
| સોરઠી વીરાંગનાની વાર્તાઓ | |||
| ગોકુલદાસ રાયચુરા | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||