એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 268: | Line 268: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ભારતીય કથાવિશ્વ | ભારતીય કથાવિશ્વ]] || સંપાદન : શિરીષ પંચાલ || વિશિષ્ટ સંપાદન | | {{autorow}} || [[ભારતીય કથાવિશ્વ | ભારતીય કથાવિશ્વ]] || સંપાદન : શિરીષ પંચાલ || વિશિષ્ટ સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ | આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દોસ્તોએવ્સ્કી | દોસ્તોએવ્સ્કી]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ | આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ | આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ | આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન |