અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 33: | Line 33: | ||
|- | |- | ||
| ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ | | ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ | ||
|- | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |