એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 367: | Line 367: | ||
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન|| સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન|| સંચય - સંપાદન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી | | {{autorow}} || [[ હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા ]] || અજયસિંહ ચૌહાણ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — નીતિન મહેતાનાં કાવ્યો ]] || કમલ વોરા : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ જયદેવ શુક્લની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — જયદેવ શુક્લની કવિતા ]] || રાજેશ પંડ્યા : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ વિનોદ જોશીનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — વિનોદ જોશીનાં કાવ્યો ]] || ઉત્પલ પટેલ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કમલ વોરાનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — કમલ વોરાનાં કાવ્યો ]] || સેજલ શાહ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો ]] || સંજુ વાળા : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મણિલાલ હ. પટેલનાં કાવ્યો ]] || હસિત મહેતા : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો ]] || વિપુલ પુરોહિત : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ દલપત પઢિયારની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — દલપત પઢિયારની કવિતા ]] || રાજેશ મકવાણા : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ સંજુ વાળાનાં કાવ્યો | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — સંજુ વાળાનાં કાવ્યો ]] || મિલિન્દ ગઢવી : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|} | |} | ||
Line 412: | Line 432: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ – ગ્રંથ 1 || સંપાદક: રમણ સોની|| સંદર્ભવિશેષ શ્રેણી | | {{autorow}} ||સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ – ગ્રંથ 1 || સંપાદક: રમણ સોની|| સંદર્ભવિશેષ શ્રેણી | ||
|} | |} | ||
<br> | <br> |