એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 410: | Line 410: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[https://ekatra.pressbooks.pub/bhadra/ ભદ્રંભદ્ર] || રમણભાઈ નીલકંઠ || નવલકથા | | {{autorow}} ||[https://ekatra.pressbooks.pub/bhadra/ ભદ્રંભદ્ર] || રમણભાઈ નીલકંઠ || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંદરા | કંદરા ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંસારા બજાર | કંસારા બજાર ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંદમૂળ | કંદમૂળ ]] || મનીષા જોષી || કવિતા | |||
|} | |} | ||