એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
(→) |
(→) |
||
Line 432: | Line 432: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અમૃતા]] || રઘુવીર ચૌધરી || નવલકથા | | {{autorow}} || [[અમૃતા]] || રઘુવીર ચૌધરી || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ભારેલો અગ્નિ]] || રમણલાલ વ. દેસાઈ || નવલકથા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |