32,111
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 181: | Line 181: | ||
| ૧૯૦૭ | | ૧૯૦૭ | ||
| જયેશ ભોગાયતા | | જયેશ ભોગાયતા | ||
|- | |||
| ૨૪ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/સુન્દરમ્|સુન્દરમ્]] | |||
| ૧૯૦૮ <!-- 22 March 1908 --> | |||
| વિપુલ પુરોહિત | |||
|- | |- | ||
| ૩ | | ૩ | ||
| Line 187: | Line 192: | ||
| સંધ્યા ભટ્ટ | | સંધ્યા ભટ્ટ | ||
|- | |- | ||
| ૨૫ | | ૨૫ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ગુલાબદાસ બ્રોકર|ગુલાબદાસ બ્રોકર]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ગુલાબદાસ બ્રોકર|ગુલાબદાસ બ્રોકર]] | ||
| Line 211: | Line 212: | ||
| ૧૯૧૦ | | ૧૯૧૦ | ||
| કિશન પટેલ | | કિશન પટેલ | ||
|- | |||
| ૫ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો - ખંડ ૨/ઉમાશંકર જોશી|ઉમાશંકર જોશી]] | |||
| ૧૯૧૧ <!-- July 21, 1911 --> | |||
| માવજી મહેશ્વરી | |||
|- | |- | ||
| ૨૮ | | ૨૮ | ||
| Line 216: | Line 222: | ||
| ૧૯૧૧ <!-- 16 September 1911 --> | | ૧૯૧૧ <!-- 16 September 1911 --> | ||
| વેદાન્ત પુરોહિત | | વેદાન્ત પુરોહિત | ||
|- | |- | ||
| ૨૯ | | ૨૯ | ||
| Line 236: | Line 237: | ||
| ૧૯૧૫ | | ૧૯૧૫ | ||
| ચાર્વી ભટ્ટ | | ચાર્વી ભટ્ટ | ||
|- | |||
| ૭ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/દેવશંકર મહેતા|દેવશંકર મહેતા]] | |||
| ૧૯૧૬ <!-- ૧૬-૧-૧૯૧૬ --> | |||
| શિલ્પી બુરેઠા | |||
|- | |- | ||
| ૬ | | ૬ | ||
| Line 242: | Line 248: | ||
| અલ્પા વિરાશ | | અલ્પા વિરાશ | ||
|- | |- | ||
| ૩૧ | | ૩૧ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પીતાંબર પટેલ|પીતાંબર પટેલ]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પીતાંબર પટેલ|પીતાંબર પટેલ]] | ||
| Line 286: | Line 288: | ||
| ૧૯૨૭ <!-- January 11, 1927 --> | | ૧૯૨૭ <!-- January 11, 1927 --> | ||
| ગિરિમા ધારેખાન | | ગિરિમા ધારેખાન | ||
|- | |||
| ૧૧ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/લક્ષ્મીકાંત ભટ્ટ |લક્ષ્મીકાંત ભટ્ટ ]] | |||
| ૧૯૨૭ <!-- ૧૬ સપ્ટેમ્બર ૧૯૨૭માં --> | |||
| કિશન પટેલ | |||
|- | |- | ||
| ૩૫ | | ૩૫ | ||
| Line 291: | Line 298: | ||
| ૧૯૨૭ <!-- ૨૨-૧૨-૧૯૨૭ --> | | ૧૯૨૭ <!-- ૨૨-૧૨-૧૯૨૭ --> | ||
| માવજી મહેશ્વરી | | માવજી મહેશ્વરી | ||
|- | |- | ||
| ૩૬ | | ૩૬ | ||
| Line 301: | Line 303: | ||
| ૧૯૨૮ <!-- ૧૩ ફેબ્રુઆરી, ૧૯૨૮ --> | | ૧૯૨૮ <!-- ૧૩ ફેબ્રુઆરી, ૧૯૨૮ --> | ||
| માવજી મહેશ્વરી | | માવજી મહેશ્વરી | ||
|- | |||
| ૧૨ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/જ્યોતિષ જાની|જ્યોતિષ જાની]] | |||
| ૧૯૨૮ <!-- November 9, 1928, --> | |||
| ડૉ. રાજેન્દ્રસિંહ ગોહિલ | |||
|- | |- | ||
| ૩૭ | | ૩૭ | ||
| Line 306: | Line 313: | ||
| ૧૯૨૮ <!-- ૧પમી ડિસેમ્બર, ૧૯ર૮ --> | | ૧૯૨૮ <!-- ૧પમી ડિસેમ્બર, ૧૯ર૮ --> | ||
| હસમુખ અબોટી ચંદન | | હસમુખ અબોટી ચંદન | ||
|- | |- | ||
| ૧૩ | | ૧૩ | ||
| Line 344: | Line 346: | ||
| ૪૧ | | ૪૧ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/સુરેશ દલાલ|સુરેશ દલાલ]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/સુરેશ દલાલ|સુરેશ દલાલ]] | ||
| ૧૯૩૨ <!-- | | ૧૯૩૨ <!-- 11 October 1932 --> | ||
| સુશીલા વાઘમશી | | સુશીલા વાઘમશી | ||
|- | |- | ||