ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 348: Line 348:
| ૧૯૩૨ <!-- 11 October 1932 -->
| ૧૯૩૨ <!-- 11 October 1932 -->
| સુશીલા વાઘમશી
| સુશીલા વાઘમશી
|-
| ૪૨
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ભગવતીકુમાર શર્મા|ભગવતીકુમાર શર્મા]]
| ૧૯૩૩ <!-- May 31, 1934 -->
| ભરત સોલંકી
|-
| ૪૩
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પન્ના નાયક|પન્ના નાયક]]
| ૧૯૩૩ <!-- December 28, 1933 -->
| આરતી સોલંકી
|-
|-
| ૪૪  
| ૪૪  
Line 368: Line 358:
| ૧૯૩૩  <!-- ૨૩-૧૨-૧૯૩૩ -->
| ૧૯૩૩  <!-- ૨૩-૧૨-૧૯૩૩ -->
| નીતા જોશી
| નીતા જોશી
|-
| ૪૩
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પન્ના નાયક|પન્ના નાયક]]
| ૧૯૩૩ <!-- December 28, 1933 -->
| આરતી સોલંકી
|-
|-
| ૪૫  
| ૪૫  
Line 373: Line 368:
| ૧૯૩૪  <!-- March 10, 1934 -->
| ૧૯૩૪  <!-- March 10, 1934 -->
| વિજય સોની
| વિજય સોની
|-
| ૪૨
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ભગવતીકુમાર શર્મા|ભગવતીકુમાર શર્મા]]
| ૧૯૩૪ <!-- May 31, 1934 -->
| ભરત સોલંકી
|-
|-
| ૪૬  
| ૪૬  

Navigation menu