32,030
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 348: | Line 348: | ||
| ૧૯૩૨ <!-- 11 October 1932 --> | | ૧૯૩૨ <!-- 11 October 1932 --> | ||
| સુશીલા વાઘમશી | | સુશીલા વાઘમશી | ||
|- | |- | ||
| ૪૪ | | ૪૪ | ||
| Line 368: | Line 358: | ||
| ૧૯૩૩ <!-- ૨૩-૧૨-૧૯૩૩ --> | | ૧૯૩૩ <!-- ૨૩-૧૨-૧૯૩૩ --> | ||
| નીતા જોશી | | નીતા જોશી | ||
|- | |||
| ૪૩ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પન્ના નાયક|પન્ના નાયક]] | |||
| ૧૯૩૩ <!-- December 28, 1933 --> | |||
| આરતી સોલંકી | |||
|- | |- | ||
| ૪૫ | | ૪૫ | ||
| Line 373: | Line 368: | ||
| ૧૯૩૪ <!-- March 10, 1934 --> | | ૧૯૩૪ <!-- March 10, 1934 --> | ||
| વિજય સોની | | વિજય સોની | ||
|- | |||
| ૪૨ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ભગવતીકુમાર શર્મા|ભગવતીકુમાર શર્મા]] | |||
| ૧૯૩૪ <!-- May 31, 1934 --> | |||
| ભરત સોલંકી | |||
|- | |- | ||
| ૪૬ | | ૪૬ | ||