User:Meghdhanu/Sandbox/Sarjak Ane Sarjan: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 2: Line 2:


{| style="background-color: #fdffe7; border: 1px solid #fceb92;width:100%"
{| style="background-color: #fdffe7; border: 1px solid #fceb92;width:100%"
|rowspan="3" style="vertical-align: middle; padding: 0px;" | [[File:Suresh-Joshi.jpg|150px]]
|rowspan="4" style="vertical-align: middle; padding: 0px;" | [[File:Suresh-Joshi.jpg|200px]]
|style="font-size: xxx-large; padding: 0px 0px 0 0px; height: 0em;" | '''સુરેશ જોષી'''
|style="font-size: xxx-large; padding: 0px 0px 0 0px; height: 0em;" | '''સુરેશ જોષી'''
|-
|-
Line 8: Line 8:
|-
|-
|style="font-size: x-large; padding: 0px 0px 0 0px; height: 0em;" | '''આધુનિક યુગ'''
|style="font-size: x-large; padding: 0px 0px 0 0px; height: 0em;" | '''આધુનિક યુગ'''
|}
|-
 
|style="padding: 0px 0px 0 0px; height: 0em; border-top: 10px;border-top-color: #000000" |
{{rule|height=2px|}}
{{Rule}}{{gap}}એમનો જન્મ દક્ષિણ ગુજરાતના વાલોડમાં. નજીકના સોનગઢના વનવિસ્તારમાં એ ઊછર્યા.  મુંબઈથી એમ.એ. થઈને પછી કરાંચીમાં, વલ્લભવિદ્યાનગરમાં કર્યું. 1951-1981 દરમ્યાન  વડોદરાની મ. સ. યુનિવર્સિટીમાં ગુજરાતીના પ્રોફેસર તરીકે રહ્યા.
 
{| style="background-color: #FFEBE7; border: 1px solid #fceb92;"
|
{{gap}}એમનો જન્મ દક્ષિણ ગુજરાતના વાલોડમાં. નજીકના સોનગઢના વનવિસ્તારમાં એ ઊછર્યા.  મુંબઈથી એમ.એ. થઈને પછી કરાંચીમાં, વલ્લભવિદ્યાનગરમાં અધ્યાપન કર્યું. 1951-1981 દરમ્યાન  વડોદરાની મ. સ. યુનિવર્સિટીમાં ગુજરાતીના પ્રોફેસર તરીકે રહ્યા.
{{Poem2Close}}
|}
|}
{{rule|height=2px|}}
{{rule|height=2px|}}