એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 244: | Line 244: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ઇન્સાન મિટા દૂંગા અને બીજી વાતો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[ઇન્સાન મિટા દૂંગા અને બીજી વાતો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રવીન્દ્રપર્વ]] || સંપાદક: શિરીષ પંચાલ || વિશિષ્ટ સંપાદન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
Line 255: | Line 257: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||'''કાવ્ય-આચમન શ્રેણી''' ભાગ 1 થી 51 || '''સંયોજક: યોગેશ જોષી''' || કવિતા | | {{autorow}} ||'''કાવ્ય-આચમન શ્રેણી''' ભાગ 1 થી 51 || '''સંયોજક: યોગેશ જોષી''' || કવિતા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||સમગ્ર બાળવાર્તા-સાહિત્યમાંથી સંપાદન (પઠન-ધ્વનિમુદ્રણ સાથે) || સંપાદક: રમણ સોની || વાર્તા | | {{autorow}} ||સમગ્ર બાળવાર્તા-સાહિત્યમાંથી સંપાદન (પઠન-ધ્વનિમુદ્રણ સાથે) || સંપાદક: રમણ સોની || વાર્તા | ||
Line 361: | Line 343: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||ભારતીય કથાવિશ્વ (પાંચ ભાગ)|| સંપાદક: શિરીષ પંચાલ || વિશિષ્ટ સંપાદન | | {{autorow}} ||ભારતીય કથાવિશ્વ (પાંચ ભાગ)|| સંપાદક: શિરીષ પંચાલ || વિશિષ્ટ સંપાદન | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
<br> | <br> |