સુરેશ જોષી: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 1: | Line 1: | ||
{{Poem2Open}} | {{Poem2Open}} | ||
Line 17: | Line 10: | ||
{{Poem2Close}} | {{Poem2Close}} | ||
| | {| class="wikitable" style="green:red; background-color:#ffffcc;" cellpadding="10" | ||
| | |+સુરેશ હરિપ્રસાદ જોષી | ||
| | |નામ | ||
| જન્મતારીખઃ | |સુરેશ હરિપ્રસાદ જોષી | ||
| જન્મસ્થળ | |- | ||
| | |જન્મતારીખઃ | ||
| અવસાન | |૩૦, મે ૧૯૨૧ | ||
| | |- | ||
| | |જન્મસ્થળ | ||
| | |વાલોડ | ||
| નોંધપાત્ર કૃતિઓ | |- | ||
|અવસાન | |||
|6, સમટેમ્બર 1986 | |||
|- | |||
|અભ્યાસ | |||
|એમ. એ. | |||
|- | |||
| | |પ્રવૃત્તિ | ||
| | |અધ્યાપન | ||
| | |- | ||
|નોંધપાત્ર કૃતિઓ | |||
|ગૃહપ્રવેશ, જનાન્તિકે | |||
|- | |||
|હસ્તાક્ષર | |||
|File:Suresh_Joshi_autograph.svg | |||
|} | |||