એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 460: | Line 460: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા | યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા | યંત્રવિજ્ઞાન અને મંત્રકવિતા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ નરસિંહથી ન્હાનાલાલ | નરસિંહથી ન્હાનાલાલ ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | |||
|} | |} | ||