એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 482: | Line 482: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાશ્મીરનો પ્રવાસ]] || કલાપી || પ્રવાસ | | {{autorow}} || [[કાશ્મીરનો પ્રવાસ]] || કલાપી || પ્રવાસ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[વ્યાજનો વારસ]] || ચુનીલાલ મડિયા || નવલકથા | |||
|} | |} | ||