31,739
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 308: | Line 308: | ||
<!-- કળા --> | <!-- કળા --> | ||
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" | | | {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" | | ||
|- | |- | ||
| Line 329: | Line 328: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | ||