32,511
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) m (added Category:સંદર્ભ using HotCat) |
No edit summary |
||
| Line 156: | Line 156: | ||
| ૧૮૯૯ <!-- 13 જુલાઈ 1899 --> | | ૧૮૯૯ <!-- 13 જુલાઈ 1899 --> | ||
| જયેશ ભોગાયતા | | જયેશ ભોગાયતા | ||
|- | |||
| ૨૦ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/ગુણવંતરાય આચાર્ય|ગુણવંતરાય આચાર્ય]] | |||
| ૧૯૦૦ <!-- ૯-૯-૧૯૦૦ --> | |||
| રિદ્ધિ પાઠક | |||
|- | |- | ||
| ૨૦ | | ૨૦ | ||