ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 195: Line 195:
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| જયન્ત પાઠક
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ----
| જયન્ત પાઠક
| જયન્ત પાઠક
|-
|-