ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 205: Line 205:
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| દેવજી રા. મોઢા
| દેવજી રા. મોઢા
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ----
| રતિલાલ છાયા
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  

Navigation menu