32,030
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 943: | Line 943: | ||
| નરેશ શુક્લ | | નરેશ શુક્લ | ||
|- | |- | ||
| ૧૬૭ | | ૧૬૭ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/છાયા ત્રિવેદી|છાયા ત્રિવેદી]] | |||
| ૧૯૭૪ <!-- ૩૧.૦૩.૧૯૭૪ --> | |||
| આરતી સોલંકી | |||
|- | |||
| ૧૬૮ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અજય સરવૈયા|અજય સરવૈયા]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અજય સરવૈયા|અજય સરવૈયા]] | ||
| ૧૯૭૫ <!-- (૨૧-૦૧-૧૯૭૫) --> | | ૧૯૭૫ <!-- (૨૧-૦૧-૧૯૭૫) --> | ||
| વિજય સોની | | વિજય સોની | ||
|- | |- | ||
| ૧૬૯ | | ૧૬૯ | ||