ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
Line 943: Line 943:
| નરેશ શુક્લ
| નરેશ શુક્લ
|-
|-
| ૧૬૭  
| ૧૬૭
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/છાયા ત્રિવેદી|છાયા ત્રિવેદી]]
| ૧૯૭૪ <!-- ૩૧.૦૩.૧૯૭૪ -->
| આરતી સોલંકી
|-
| ૧૬૮
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અજય સરવૈયા|અજય સરવૈયા]]  
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અજય સરવૈયા|અજય સરવૈયા]]  
| ૧૯૭૫ <!-- (૨૧-૦૧-૧૯૭૫) -->
| ૧૯૭૫ <!-- (૨૧-૦૧-૧૯૭૫) -->
| વિજય સોની
| વિજય સોની
|-
| ૧૬૮
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/છાયા ત્રિવેદી|છાયા ત્રિવેદી]]
| ૧૯૭૪ <!-- ૩૧.૦૩.૧૯૭૪ -->
| આરતી સોલંકી
|-
|-
| ૧૬૯  
| ૧૬૯  

Navigation menu