4,602
edits
m (→: Change site name) |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 56: | Line 56: | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - ભોળાભાઈ પટેલ|૧૧. ભોળાભાઈ પટેલ]] || રમણ સોની | ||
|- | |- | ||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની| | | [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૨. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા | ||
|- | |||
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની|૧૩. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||
[[Category:વિવેચન]] | [[Category:વિવેચન]] | ||