સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી: Difference between revisions

no edit summary
m (: Change site name)
No edit summary
 
Line 56: Line 56:
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત|૧૦. લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૧. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - ભોળાભાઈ પટેલ|૧૧. ભોળાભાઈ પટેલ]] || રમણ સોની
|-
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની|૧૨. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ|૧૨. શિરીષ પંચાલ]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|-
| [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – રમણ સોની|૧૩. રમણ સોની]] || પ્રવીણ કુકડિયા
|}
|}
</center>
</center>


[[Category:વિવેચન]]
[[Category:વિવેચન]]