7,932
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 470: | Line 470: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સત્યના પ્રયોગો]] || મોહનદાસ કરમચંદ ગાંધી || આત્મકથા | | {{autorow}} || [[સત્યના પ્રયોગો]] || મોહનદાસ કરમચંદ ગાંધી || આત્મકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/be-dayaka-char-kevin બે દાયકા ચાર કવિઓ ] || ચિનુ મોદી || વિવેચન | |||
|} | |} | ||