2,544
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 480: | Line 480: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[જનપદ]] || કાનજી પટેલ || કવિતા | | {{autorow}} || [[જનપદ]] || કાનજી પટેલ || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાશ્મીરનો પ્રવાસ]] || કલાપી || પ્રવાસ | |||
|} | |} | ||