7,928
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 11: | Line 11: | ||
! વાર્તાકાર !! વાર્તાનું શીર્ષક | ! વાર્તાકાર !! વાર્તાનું શીર્ષક | ||
|- | |- | ||
| મલયાનિલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]] | | મલયાનિલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]] [[File:Ekatra mic red.png|12px]] | ||
|- | |- | ||
| કનૈયાલાલ મુન્શી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]] | | કનૈયાલાલ મુન્શી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]] | ||
Line 312: | Line 312: | ||
|- | |- | ||
| મણિલાલ હ. પટેલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મણિલાલ હ. પટેલ/પડતર|પડતર]] | | મણિલાલ હ. પટેલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મણિલાલ હ. પટેલ/પડતર|પડતર]] | ||
|- | |||
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/`ચૂટકી'|`ચૂટકી']] | |||
|- | |||
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/ખલેલ|ખલેલ]] | |||
|- | |||
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/કૅટ-વૉક|કૅટ-વૉક]] | |||
|- | |- | ||
| રમેશ દવે || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ દવે/ને કંઈક થયું તો?|ને કંઈક થયું તો?]] | | રમેશ દવે || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ દવે/ને કંઈક થયું તો?|ને કંઈક થયું તો?]] | ||
Line 535: | Line 541: | ||
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પારુલ કંદર્પ દેસાઈ/એક ડગલું આગળ|એક ડગલું આગળ]] | | પારુલ કંદર્પ દેસાઈ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પારુલ કંદર્પ દેસાઈ/એક ડગલું આગળ|એક ડગલું આગળ]] | ||
|- | |- | ||
| | | કંદર્પ ર. દેસાઈ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કંદર્પ ર. દેસાઈ/આઠમી માર્ચ|આઠમી માર્ચ]] | ||
|- | |- | ||
| | | રમેશ ર. દવે || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ ર. દવે/શબવત્|શબવત્]] | ||
|- | |- | ||
| પ્રાગજી ભામ્ભી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પ્રાગજી ભામ્ભી/ફરી પાછા પૃથ્વી પર|ફરી પાછા પૃથ્વી પર]] | | પ્રાગજી ભામ્ભી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પ્રાગજી ભામ્ભી/ફરી પાછા પૃથ્વી પર|ફરી પાછા પૃથ્વી પર]] |