15,976
edits
No edit summary |
(+ ચાખડીએ ચઢી ચાલ્યા હસમુખલાલ) |
||
Line 345: | Line 345: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ભારેલો અગ્નિ]] || રમણલાલ વ. દેસાઈ || નવલકથા | | {{autorow}} || [[ભારેલો અગ્નિ]] || રમણલાલ વ. દેસાઈ || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ચાખડીએ ચઢી ચાલ્યા હસમુખલાલ]] || જ્યોતિષ જાની || નવલકથા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એકાંકી નાટકો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક | | {{autorow}} || [[એકાંકી નાટકો]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || નાટક |