31,691
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 960: | Line 960: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ]]||સંપાદક: પ્રવીણ કુકડિયા|| વિવેચન | | {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ]]||સંપાદક: પ્રવીણ કુકડિયા|| વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્]]||સંપાદક: કેસર મકવાણા|| વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||