એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 960: Line 960:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ]]||સંપાદક: પ્રવીણ કુકડિયા|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ]]||સંપાદક: પ્રવીણ કુકડિયા|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – સુન્દરમ્‌]]||સંપાદક: કેસર મકવાણા|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu