7,115
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 415: | Line 415: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ મનીષા જોષીની કવિતા | અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનીષા જોષીની કવિતા ]] || પન્ના ત્રિવેદી : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક | સ્વાધ્યાયલોક: ૧ — ૮ ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક | સ્વાધ્યાયલોક: ૧ — ૮ ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન |