2,159
edits
MeghaBhavsar (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| <small>ગઝલપૂર્વક ૨૦૦૬</small> | | <small>ગઝલપૂર્વક ૨૦૦૬</small> | ||
|- | |||
|ઠક્કર ચિરાગ ઉમાકાન્ત ‘જય’ | |||
| '''29-5-1981''' | |||
|- | |||
|- | |||
| <small>ચાણક્ય મંત્ર ૨૦૧૩</small> | |||
|- | |- | ||
| સંઘાણી ભાવેશ શિવલાલ | | સંઘાણી ભાવેશ શિવલાલ | ||
Line 22: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| <small>એક્સપ્રેસની ગઝલો ૨૦૦૦</small> | | <small>એક્સપ્રેસની ગઝલો ૨૦૦૦</small> | ||
|- | |- | ||
|વણકર રાજેશ પરમાભાઈ | |||
| '''૪-૯-૧૯૮૧''' | |||
|- | |||
|- | |||
| <small>માળો ૨૦૦૯</small> | |||
|- | |||
| મહેતા ભૂમિકા નીરજ | | મહેતા ભૂમિકા નીરજ | ||
| '''૧-૧૧-૧૯૮૧,''' | | '''૧-૧૧-૧૯૮૧,''' |