2,143
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
Line 717: | Line 717: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સુરેશ જોશી]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સુરેશ જોશી]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/sangyan?fr=sZTFlNzY0MTA3NDA સંજ્ઞાન] ||સુમન શાહ|| વિવેચન | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |