32,301
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 312: | Line 312: | ||
<!-- કોશ --> | <!-- કોશ --> | ||
| {{autorow}} || [[આધુનિક સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, પરેશ નાયક, હર્ષવદન ત્રિવેદી : સંપાદક || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાકોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, રમેશ ર. દવે : સંપાદક || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાકોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા, રમેશ ર. દવે : સંપાદક || કોશ || style="width: 2px; background-color: #008000;" | | ||
|- | |- | ||