31,890
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| (3 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
| Line 308: | Line 308: | ||
<!-- કળા --> | <!-- કળા --> | ||
| {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" | | | {{autorow}} || [[રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ|રંગરેખાના કલાધર કનુ દેસાઈ ]] || કનુ પટેલ : સંપાદક || કળા || style="width: 2px; background-color: #FFFF00;" | | ||
|- | |- | ||
| Line 329: | Line 328: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/gandhijini_jivanyatra?fr=sZWYwMTI0MTAzNTk ગાંધીજીની જીવનયાત્રા] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતમાં કલાના પગરણ|ગુજરાતમાં કલાના પગરણ — રવિશંકર રાવળ ]] || રવિશંકર રાવળ || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/Jivananu-Parodh.pdf જીવનનું પરોઢ] || પ્રભુદાસ ગાંધી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | ||
| Line 338: | Line 339: | ||
| {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | | {{autorow}} || [[મોટીબા]] || યોગેશ જોષી || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સ્મૃતિસંપદા]] || રેખા સિંધલ : સંપાદક || ચરિત્ર || style="width: 2px; background-color: #8B4513;" | | |||
|- | |||
<!-- ટૂંકી વાર્તા --> | <!-- ટૂંકી વાર્તા --> | ||
| Line 707: | Line 709: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[કથાવિચાર]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[કથાવિચાર]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કથાવિવેચન પ્રતિ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
| Line 906: | Line 910: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[વિશિષ્ટ સાહિત્યસંજ્ઞા કોશ]] || ચન્દ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ|સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ ગ્રંથ ૧]] (કર્તાસંદર્ભ) || રમણ સોની : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [[સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ|સમયદર્શી સાહિત્યસંદર્ભ કોશ ગ્રંથ ૧]] (કર્તાસંદર્ભ) || રમણ સોની : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||