32,801
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 737: | Line 737: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી કવિતાનો આસ્વાદ ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી કવિતાનો આસ્વાદ ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
| Line 900: | Line 898: | ||
<!-- સંદર્ભ --> | <!-- સંદર્ભ --> | ||
| {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી|એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી|એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ - ૨૦૧૬ થી ૨૦૨૦]] || કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ - ૨૦૧૬ થી ૨૦૨૦]] || કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || સંદર્ભ || style="width: 2px; background-color: #800000;" | | ||