એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
(+૧)
No edit summary
Line 843: Line 843:
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - ભોળાભાઈ પટેલ]] || રમણ સોની: સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[ મણિશંકર ભટ્ટ કાન્ત વિશેના લેખો|મણિશંકર ભટ્ટ ‘કાન્ત' ]] || અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ : સંપાદક || વિવેચન

Navigation menu