11,708
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 331: | Line 331: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરીન્દ્ર દવે]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} ||[[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરીન્દ્ર દવે]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || સંચય - સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રામનારાયણ વિશ્વનાથ પાઠક ‘શેષ’]] || રામનારાયણ વિશ્વનાથ પાઠક ‘શેષ’ || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[https://issuu.com/ekatra/docs/valtavane_kinare_revised_?fr=sODU5NTQ1NTQwMzY પ્રાગ પ્રવાસ] || રમણ સોની || પ્રવાસ | | {{autorow}} ||[https://issuu.com/ekatra/docs/valtavane_kinare_revised_?fr=sODU5NTQ1NTQwMzY પ્રાગ પ્રવાસ] || રમણ સોની || પ્રવાસ | ||
Line 567: | Line 569: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | | {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | ||
|} | |} |