13,241
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 120: | Line 120: | ||
| {{autorow}} || [[ઇતરા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ઇતરા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/કાવ્ય-આચમન_શ્રેણી કાવ્ય-આચમન શ્રેણી] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [https://wiki.ekatrafoundation.org/wiki/કાવ્ય-આચમન_શ્રેણી કાવ્ય-આચમન શ્રેણી] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
Line 176: | Line 174: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કોડિયાં]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[કોડિયાં]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંદમૂળ|કંદમૂળ ]] || મનીષા જોષી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંદરા|કંદરા ]] || મનીષા જોષી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ કંસારા બજાર|કંસારા બજાર ]] || મનીષા જોષી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી કાવ્યસંપદા – ઉમાશંકરવિશેષ]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | |