13,299
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 617: | Line 617: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || પ્રશાંત પટેલ, યોગેશ પટેલ : સંપાદકો || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[પ્રતિપદા]] || પ્રશાંત પટેલ, યોગેશ પટેલ : સંપાદકો || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | |