32,256
edits
(+1) |
No edit summary |
||
| Line 21: | Line 21: | ||
|૨––૦––૦ | |૨––૦––૦ | ||
|-{{ts|vtp}} | |-{{ts|vtp}} | ||
ઈંગ્લેન્ડનો સરળ ઇતિહાસ અને | |ઈંગ્લેન્ડનો સરળ ઇતિહાસ અને રાજ્ય વ્યવસ્થા | ||
|ગણપતિપ્રસાદ લલ્લુભાઈ | |ગણપતિપ્રસાદ લલ્લુભાઈ | ||
|૧–૧૨–૦ | |૧–૧૨–૦ | ||
| | |-{{ts|vtp}} | ||
|નાપિત પ્રકાશ | |નાપિત પ્રકાશ | ||
|પરભુભાઈ ગોવિંદભાઈ | |પરભુભાઈ ગોવિંદભાઈ | ||
| Line 48: | Line 48: | ||
|ચુનીલાલ બેચરલાલ ભટ્ટ | |ચુનીલાલ બેચરલાલ ભટ્ટ | ||
| ૦––૮––૦ | | ૦––૮––૦ | ||
|} | |||
<big>'''રાજકારણ'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:80%;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
|કમ્યુનિસ્ટ જાહેરનામું | |||
|પ્ર. રણછોડદાસ નારણદાસ પટેલ | |||
|૦––૬––૦ | |||
|- | |||
|કેનેડાનું જવાબદાર રાજતંત્ર | |||
|ચિમનલાલ મગનલાલ ડૉકટર | |||
|૧––૮––૦ | |||
|- | |||
|જેલ ઑફિસની બારી | |||
|પ્ર. અમરતલાલ શેઠ | |||
|૧––૦––૦ | |||
|- | |||
|નૂતન રશિયામાં ડોકીયું | |||
|ગોવિંદરાવ ભાગવત | |||
|૦––૮––૦ | |||
|- | |||
|પલટાતું રશિયા | |||
|પ્ર. “નવીદુનિયા" ગ્રંથમાળા | |||
|૦–૧૪–૦ | |||
|- | |||
ભગવતસિંહજીનાં પચાસ વર્ષ | |||
| પ્રઃ–ગોંડલ પ્રજા સમિત | |||
|૦––૮––૦ | |||
|- | |||
|સત્યાગ્રહની મીમાંસા | |||
|મગનભાઈ પ્રભુદાસ દેસાઈ | |||
|૦–૧૪–૦ | |||
|- | |||
|સમાજવાદ તરંગમાંથી વિજ્ઞપ્તિ | |||
|અનુ. રણછોડલાલ પટેલ | |||
|૦––૬––૦ | |||
|- | |||
|સત્યાગ્રહ--નિષ્ફળ અને નકામું શસ્ત્ર | |||
| “સમાજ શાસ્ત્રી” | |||
| ૧––૦––૦ | |||
|- | |||
|હિંદ કર્યું રસ્તે? | |||
|જવાહિરલાલ નહેરૂ | |||
|૨––૦––૦ | |||
|} | |} | ||