32,256
edits
(+1) |
No edit summary |
||
| Line 774: | Line 774: | ||
| ૨–૮–૦ | | ૨–૮–૦ | ||
|-{{ts|vtp}} | |-{{ts|vtp}} | ||
ચાર પ્રવાસો | |ચાર પ્રવાસો | ||
| રામભાઈ પાઠક | | રામભાઈ પાઠક | ||
| ૦-૧૦-૦ | | ૦-૧૦-૦ | ||
|-{{ts|vtp}} | |-{{ts|vtp}} | ||
ચીનજાપાન યાત્રા | |ચીનજાપાન યાત્રા | ||
| પ્રસ્થાન કાર્યાલય | | પ્રસ્થાન કાર્યાલય | ||
| ૦–૮–૦ | | ૦–૮–૦ | ||
|-{{ts|vtp}} | |-{{ts|vtp}} | ||
યુરોપીય સંસ્કૃતિનાં શબ્દ ચિત્રો | |યુરોપીય સંસ્કૃતિનાં શબ્દ ચિત્રો | ||
| વિઠ્ઠલરાય મ. મહેતા | | વિઠ્ઠલરાય મ. મહેતા | ||
| ... | | ... | ||
|} | |||
<big>'''કેળવણી'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:80%;padding-right:0.5em;" | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|કેળવણીના પાયા | |||
|કિશોરલાલ મશરૂવાલા | |||
|૧–૦–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|ગૃહપતિને | |||
|નાનાભાઈ | |||
|૦-૧૨-૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|નવી દૃષ્ટિ | |||
|હરભાઈ | |||
|૦-૧૦-૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|નવી કેળવણી | |||
|હરભાઈ | |||
|૦-૧૨-૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|નવી બાળપોથી | |||
|હરિલાલ નારણદાસ ગામી | |||
|૦–૧–૬ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|માબાપોને | |||
|ગીજુભાઈ | |||
|૦-૧૦-૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|વડીલો વાંચે | |||
|હરભાઈ | |||
|૦-૧૦-૦ | |||
|-} | |||
<big>'''વિજ્ઞાન'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:80%;padding-right:0.5em;" | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|એક ગાયની નમ્ર વિનંતિ | |||
|ડાહ્યાભાઈ પી. દેરાસરી ... | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|કેશ શૃંગાર | |||
|શમ્પ ૦–૪–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|ઢોરને થતા સામાન્ય રોગ અને તેના ઘરગથ્થુ ઇલાજો | |||
|ડાહ્યાભાઈ પી. દેરાસરી ... | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|પદાર્થ વિજ્ઞાન ભાગ ૧લો | |||
|ધનજીભાઈ ફકીરભાઈ | |||
|૧–૦–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|પ્રત્યક્ષ શારીર ૧–૨ | |||
|બાલકૃષ્ણ અમરજી પાઠક | |||
|૮–૦–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|બાલવિજ્ઞાન ભા. ૩જો | |||
|વિમલા સેતલવાડ | |||
|૧–૮–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|વિશ્વકર્મા પોથી | |||
|પ્ર. વિશ્વકર્મા કાર્યાલય–અમદાવાદ | |||
|૦–૬–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
વિજ્ઞાનના પાઠો | |||
|ચંદ્રશંકર મણિશંકર ભટ્ટ | |||
|૦–૧–૦ | |||
|-{{ts|vtp}} | |||
|સ્ટવનું શાસ્ત્ર | |||
|કાન્તાગૌરી ઈશ્વરલાલ | |||
|૦–૩–૦ | |||
|} | |} | ||