ગ્રંથ અને ગ્રંથકાર : પુસ્તક ૬ઠ્ઠું/સન ૧૯૩૪ના પુસ્તકોની વર્ગીકૃત યાદી: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 819: Line 819:
|હરભાઈ 
|હરભાઈ 
|૦-૧૦-૦  
|૦-૧૦-૦  
|-}
|}


<big>'''વિજ્ઞાન'''</big>
<big>'''વિજ્ઞાન'''</big>
Line 832: Line 832:
|૦–૪–૦  
|૦–૪–૦  
|-{{ts|vtp}}
|-{{ts|vtp}}
|ઢોરને થતા સામાન્ય રોગ અને તેના ઘરગથ્થુ ઇલાજો   
|ઢોરને થતા સામાન્ય રોગ અને <br>તેના ઘરગથ્થુ ઇલાજો   
|ડાહ્યાભાઈ પી. દેરાસરી 
|ડાહ્યાભાઈ પી. દેરાસરી 
|...
|...

Navigation menu