32,222
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 920: | Line 920: | ||
|ગીજુભાઈ | |ગીજુભાઈ | ||
|૦-૧૦-૦ | |૦-૧૦-૦ | ||
|} | |||
<big>"''ધર્મ'''</big> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:80%;padding-right:0.5em;" | |||
| ઇસ્લામ | |||
| હાજીમહમદ બોટાવાલા | |||
| ... | |||
|- | |||
| ઇશ્વરી ઇન્સાફ | |||
| અરવિંદ ન. શાસ્ત્રી | |||
| ૧–૮–૦ | |||
|- | |||
| કર્મયોગ | |||
| મથુરાદાસ ત્રિકમજી | |||
| ૦–૬–૦ | |||
|- | |||
| કાલલોક પ્રકાશ વો. ૨ | |||
| શ્રી વિનયવિજયજી | |||
| ૭–૦–૦ | |||
|- | |||
| કુમારપાલરાસનું રહસ્ય | |||
| પ્ર. શ્રી જૈન ધર્મ પ્રચારક સભા– ભાવનગર | |||
| ૧–૦–૦ | |||
|- | |||
| ગીતાધ્વની | |||
| કિશોરલાલ મશરૂવાળા | |||
| ૦–૨–૦ | |||
|- | |||
| શ્રીગુરૂ–સ્મૃતિ | |||
| વામનરાવ પ્રા. પટેલ | |||
| ... | |||
|- | |||
| જિનવાણી | |||
| સુશીલ | |||
| ૧–૦–૦ | |||
|- | |||
| જૈનધર્મ | |||
| પ્ર. જૈન આત્માનંદ સભા–ભાવનગર | |||
| ૧–૦–૦ | |||
|- | |||
| દૃષ્ટિપરિવર્તન | |||
| વિજયરાય કલ્યાણરાય | |||
| ૧–૪–૦ | |||
|- | |||
| ધર્મનું આદિ મૂળ વેદ | |||
| કનૈયાલાલ ગીરધરલાલ કોઠારી | |||
| ૧–૦–૦ | |||
|- | |||
| પર્યુષણ પર્વનાં વ્યાખ્યાનો | |||
| પ્ર. જીવણલાલ છગનલાલ | |||
| ૦–૪–૦ | |||
|- | |||
| ભગવદ્ગીતામૃત પ્રસાદ | |||
| વેલાંબાઈ દ્વારકાદાસ | |||
| ૩–૮–૦ | |||
|- | |||
| મહમદ પેગંબરનો ધર્મ | |||
| … | |||
| ૦–૧–૩ | |||
|- | |||
| ઋગવેદ શાંખાયન શાખાનું આન્હિક | |||
| જયાનન્દ બ. શુકલ | |||
| ૨–૦–૦ | |||
|- | |||
| લિંબજા શક્તિ માહાત્મ્ય | |||
| અંબાલાલ લિમ્બજીઆ | |||
| ૦–૫–૦ | |||
|- | |||
| વિજ્ઞાનયોગ | |||
| અંબાલાલ બાલકૃષ્ણ પુરાણી | |||
| ૨–૮–૦ | |||
|- | |||
| વેદ ઈશ્વરીય જ્ઞાન છે | |||
| ત્રિકમલાલ હરિલાલ | |||
| ૦–૨–૦ | |||
|- | |||
| વૈરાગ્ય શતક | |||
| રામશંકર મોનજી ભટ્ટ | |||
| ૧–૦–૦ | |||
|- | |||
| શિક્ષાપત્રી | |||
| આનન્દપ્રસાદ મહારાજ | |||
| ૦-૧૨-૦ | |||
|- | |||
| શિવમહિમ્ન સ્તોત્ર | |||
| માધવદાસ મગનલાલ દલાલ | |||
| ૦–૬–૦ | |||
|- | |||
| શુક્લ યજુર્વેદ સંહિતા | |||
| મોતીલાલ રવિશંકર ઘોડા | |||
| ... | |||
|- | |||
| સંયમ અને ભક્તિમાર્ગ | |||
| અંબાલાલ પુરાણી | |||
| ... | |||
|- | |||
| સત્યાર્થ પ્રકાશ | |||
| અનુ. મયાશંકર શર્મા | |||
| ૦-૧૪-૦ | |||
|- | |||
| સત્સંગી ભૂષણ–પ્રથમ અંશ | |||
| માધવલાલ દલસુખરામ | |||
| ૨–૦–૦ | |||
|- | |||
| સમાધી સોપાન તથા શ્રીમદ્ રાજચંદ્ર વચનામૃત | |||
| અનુ. ગોવર્ધનદાસજી | |||
| ... | |||
|} | |} | ||