સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી
(added અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
(added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
Line 634: Line 634:
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[આલ્બેર કૅમ્યૂ|આલ્બેર કૅમ્યૂ]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ઈશ્વર પેટલીકર : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ડૉ. મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ઉમાશંકરનો વાગ્વૈભવ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
Line 641: Line 641:
|-
|-
| {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |

Navigation menu