31,409
edits
(added કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરિશ્ચન્દ્ર ભટ્ટ) |
(added ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા) |
||
| Line 230: | Line 230: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સંપાદકો - સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી મુક્ત દીર્ઘ કવિતા]] ||સંપાદકો - સતીશ વ્યાસ, દીપક રાવલ|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બાળ કાવ્ય સંપદા|ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા]] || શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||